ĐỒNG HỒ VẠN NĂNG NB4000P-2 (LOẠI TỐT)
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || ĐỒNG HỒ VẠN NĂNG NB4000P-2 (LOẠI TỐT)
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ĐỒNG HỒ VẠN NĂNG NB4000P-2 (LOẠI TỐT)
* MÔ TẢ SẢN PHẨM :
- Gọn nhẹ, tiện mang theo, sử dụng một cách dễ dàng
- Hiện thị 4 + 1/2 số, độ chính xác cao.
- Có chế độ dải đo tự động và dải đo chỉnh tay
- Có chức năng kiểm tra Diode (đi-ốt), kiểm tra thông mạch bằng tiếng beep khi điện trở thông mạch < 60 Ohm,
- Tự động tắt sau 15 phút, cảnh báo sau 1 phút nếu không sử dụng ( nếu giá trị đo không thay đổi)
- Có thể điều chỉnh đơn vị hiển thị, giữ giá trị đo không thay đổi
- Có mạch bảo vệ chống sốc điện,....
- Dễ dàng thay thế pin (sử dụng hai pin AAA)
- Cảnh báo khi mức pin thấp
* THÔNG SỐ KỸ THUẬT :
- Chức năng : Giái trị đo sai số
- Đo điện áp DC : 400mV, 4V,40V, 400V, 600V ±(0.5%+4)
- Đo điện áp AC : 400mV, 4V,40V, 400V, 600V ±(0.8%+6)
- Đo Điện trở : 400Ω,4kΩ, 40kΩ, 400kΩ, 4MΩ, 40MΩ ±(0.8%+4)
- Đo Tần số : 99.99Hz,999.9Hz, 9.999kHz, 99.99kHz, 999.9kHz, 9.999MHz ±(0.5%+4)
- Đo tụ điện : 4nF, 40nF, 400nF, 4uF, 40uF