Máy Hút Mùi Eurosun EH-90K15E - Hàng Chính Hãng
Nhãn hiệu: Eurosun | Xem thêm các sản phẩm Máy hút khói, khử mùi của Eurosun
CHI TIẾT SẢN PHẨM- Mã sản phẩm: EH-90K15E- Hệ thống : Tuần hoàn và thông gió- Hãng sản xuất:  EUROSUN- Thân máy sus inox 304 dày 0.5mm, Kính Tempered 6mm- Điều khiển cảm ứng kỹ thuật số 3 tốc độ- Bộ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Hút Mùi Eurosun EH-90K15E - Hàng Chính Hãng
CHI TIẾT SẢN PHẨM
- Mã sản phẩm: EH-90K15E
- Hệ thống : Tuần hoàn và thông gió
- Hãng sản xuất:  EUROSUN
- Thân máy sus inox 304 dày 0.5mm, Kính Tempered 6mm
- Điều khiển cảm ứng kỹ thuật số 3 tốc độ
- Bộ lọc: Lưới lọc inox 304 dày 0.7mm1 dễ vệ sinh lau chùi
- Lọc khử mùi bằng than hoạt tính
- Đèn Led: 2 x 1.5W
- Hẹn giờ thông minh
- Vỏ hộp kim sơn tĩnh điện màu đen bảo vệ động cơ tăng độ bền
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Động cơ Tuabin: 190 W, lõi đồng, Europe Energy A+
- Công suất hút : 1000m3/h
- Độ ồn tối đa:   ≤ 48db
- Kích thước sản phẩm:  700 x 480S x 450-880C mm
- Kích thước ống hút: Ø150mm