Máy Hút Mùi Kaff KF-IS380CRB - Hàng chính Hãng
Nhãn hiệu: KAFF | Xem thêm các sản phẩm Máy hút khói, khử mùi của KAFF
• Máy hút mùi hình trụ tròn treo độc lập• Thân máy inox, sơn tĩnh điện màu đen• Điều khiển điện tử 3 tốc độ• Chức năng cảm ứng khói, nhiệt hiện đại• Lưới lọc inox + 02 than hoạt tính• Đèn led bar 3x2W...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Hút Mùi Kaff KF-IS380CRB - Hàng chính Hãng
• Máy hút mùi hình trụ tròn treo độc lập
• Thân máy inox, sơn tĩnh điện màu đen
• Điều khiển điện tử 3 tốc độ
• Chức năng cảm ứng khói, nhiệt hiện đại
• Lưới lọc inox + 02 than hoạt tính
• Đèn led bar 3x2W
• Motor 1x170W
• Công suất hút tối đa 1000m³/h
• Độ ồn maximum 48 dB
• Ống thoát D150 + 2m ống mềm kèm theo
• Ốp ống khói 380 mm
• Kích thước: 760x(892.5 – 1333)x380 mm
• Nguồn điện: 220V – 240V AC/50 – 60Hz
Giá IWC
Thông tin chi tiết
Thương hiệuKAFF
Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
Công suấtCông suất hút tối đa 1000m³/h
Kích thước• Kích thước: 760x(892.5 – 1333)x380 mm