Máy Vắt Cam SHARP EJ-J130-ST
Nhãn hiệu: Sharp | Xem thêm các sản phẩm Máy làm mì sợi của Sharp
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Vắt Cam SHARP EJ-J130-ST
Kiểu dáng nhỏ gọn
Máy vắt cam SHARP EJ-J130-ST có kiểu dáng nhỏ gọn, không chiếm nhiều diện tích trong gian bếp nhà bạn. Máy được làm bằng nhựa trong suốt cao cấp, giúp bạn dễ dàng quan sát lượng nước trái cây bên trong khi đang vắt. Sản phẩm hoạt động mạnh mẽ với công suất 130W nên chỉ trong vài phút, bạn sẽ có ngay một ly nước cam tươi ngon mà không mất nhiều thời gian và công sức như cách vắt cam thông thường.
Thông Tin Chung
Loại Sản Phẩm: Máy Vắt Cam
Model: EJ-J130-ST
Chức năng: Vắt Nước Trái Cây ( Cam ... )
Bộ Lọc: Inox
Phím Điều Khiển: Nút nhấn cơ.
Thông Số Kỹ Thuật
Kích thước (RxSxC) (mm): 195 x 195 x 300 mm
Trọng lượng: 2.4 Kg
Chất liệu: Nhựa
Điện áp: 220V- 50Hz
Công Suất: Dưới 500W
Công Suất Thực: 130W