[Mã ELHADEV giảm 4% đơn 300K] Nồi cơm điện Sumo B701T-50Y5
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHADEV giảm 4% đơn 300K] Nồi cơm điện Sumo B701T-50Y5
Đặc điểm:
- Nồi cơm điện 1.8lít , Nấu cho từ 4-8 người ăn
- Lòng nồi chống dính siêu bền phủ kim cương nhân tạo
- Phun chống dính cả hai mặt nặng 669Gam giúp nấu cơm hơn
- Chế độ nấu tự động vói nhiều chế độ nấu
- Công nghệ đặc biệt mới nhất của Nhật bản,mâm nhiệt đường kính lớn 520g
Thông số kĩ thuật:
- Điện áp : 220V – 240V / 50Hz-Công suất nồi 700W